วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tef/1.5/16/1f49c.png)
นางรัตนากร พุฒเส็ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลทับพริก พร้อมคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และพนักงานจ้าง สังกัดองค์การบริหารส่วนตำบลทับพริก ได้เข้าร่วมทำกิจกรรม “ รวมใจภักดี เรารักกรมสมเด็จพระเทพฯ ” โดยร่วมกันใส่เสื้อผ้าสีม่วงเพื่อเทิดพระเกียรติ และแสดงพลังความจงรักภักดี ต่อสถาบันอันเป็นที่รัก ของพวกเราทุกคน ![🙏🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1.5/16/1f64f_1f3fb.png)
|